Matías Rodríguez

Matías Rodríguez - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Theo dõi hồ sơ cầu thủ Matías Rodríguez tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Matías Rodríguez

Họ và tênMatías Nicolás RodríguezCân nặng71 kg
Tên thường gọiMatías RodríguezVị trí thi đấuHậu vệ cánh phải
Ngày sinh / tuổi (40 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchArgentinaChiều cao178 cm

Sự nghiệp và thành tích của Matías Rodríguez

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Matías Rodríguez qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Melipilla

Thời gian
Đến
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Recopa Sudamericana (2021) — Vô địch

🏆 Recopa Sudamericana (2021) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Matías Rodríguez

Matías Rodríguez là ai?

Matías Rodríguez quốc tịch Argentina, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Matías Rodríguez tại Keolive.