Matías Andrés Plaza Berrios

Matías Andrés Plaza Berrios - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Ñublense
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Matías Andrés Plaza Berrios tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Matías Andrés Plaza Berrios

Họ và tênMatías Andrés Plaza BerriosCân nặng59 kg
Tên thường gọiMatías Andrés Plaza BerriosVị trí thi đấuTiền vệ tấn công
Số áo10Ngày sinh / tuổi (25 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchChile
CLBÑublenseChiều cao169 cm

Thống kê & phong độ Matías Andrés Plaza Berrios mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Matías Andrés Plaza Berrios mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
29 trận
Số trận đá chính
22 trận
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
5 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
8 lần
Số lần MVP trận
5 trận
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.1

Sự nghiệp và thành tích của Matías Andrés Plaza Berrios

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Matías Andrés Plaza Berrios qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Ñublense

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
78 trận
Số trận thi đấu chính thức
78 trận
Số phút thi đấu
1468 phút
Bàn thắng
8 bàn
Kiến tạo
6 kiến tạo
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Chilean Cup (2024) — Vô địch

🏆 Chilean Cup (2024) — Á quân

🏆 Primera B (2023) — Vô địch

🏆 Primera B (2023) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Matías Andrés Plaza Berrios

Matías Andrés Plaza Berrios là ai?

Matías Andrés Plaza Berrios quốc tịch Chile, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ tấn công. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Matías Andrés Plaza Berrios tại Keolive.

Matías Andrés Plaza Berrios đang thi đấu có CLB nào?

Matías Andrés Plaza Berrios hiện đang thi đấu cho CLB Ñublense ở giải VĐQG Chile tại Chile.