Martin Huldahl

Martin Huldahl - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Hobro
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Martin Huldahl tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Martin Huldahl

Họ và tênMartin HuldahlTên thường gọiMartin Huldahl
Vị trí thi đấuTiền đạo trung tâmSố áo22
Ngày sinh / tuổi (22 tuổi)Quốc tịchĐan Mạch
CLBHobro

Thống kê & phong độ Martin Huldahl mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Martin Huldahl mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
12 trận
Số trận đá chính
11 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
3 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Martin Huldahl

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Martin Huldahl qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Hobro

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
26 trận
Số trận thi đấu chính thức
26 trận
Số phút thi đấu
930 phút
Bàn thắng
5 bàn
Kiến tạo
5 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 First Division (2024-2025) — Vô địch

🏆 First Division (2024-2025) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Martin Huldahl

Martin Huldahl là ai?

Martin Huldahl quốc tịch Đan Mạch, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Martin Huldahl tại Keolive.

Martin Huldahl đang thi đấu có CLB nào?

Martin Huldahl hiện đang thi đấu cho CLB Hobro ở giải Hạng Nhất Đan Mạch tại Đan Mạch.