Martin Foyston

Martin Foyston: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Martin Foyston tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Martin Foyston

Họ và tênMartin FoystonTên thường gọiMartin Foyston
Ngày sinh / tuổi (44 tuổi)Tình trạngChưa có đội / Đã nghỉ

Sự nghiệp của Martin Foyston

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Martin Foyston, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Sarpsborg 08 (2025–2025)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 25-09-2025 đến 31-12-2025
Số trận dẫn dắt
8 trận
Thắng
4 trận
Hòa
0 trận
Thua
4 trận
Tỷ lệ thắng
50%
Danh hiệu
NM Cup

Öster (2024–2025)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 01-01-2024 đến 20-08-2025
Số trận dẫn dắt
68 trận
Thắng
32 trận
Hòa
17 trận
Thua
19 trận
Tỷ lệ thắng
47.06%
Danh hiệu
NM CupSuperettan

Danh hiệu và thành tích của Martin Foyston

Tổng hợp các danh hiệu tập thể, giải thưởng cá nhân và thành tích nổi bật mà Martin Foyston đạt được trong sự nghiệp cầu thủ (nếu có) và quá trình huấn luyện tại các CLB, đội tuyển quốc gia.

Danh hiệu trong sự nghiệp huấn luyện

🏆 Cúp Quốc gia Na Uy (2025) — Á quân

🏆 Hạng Hai Thuỵ Điển (2024) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về HLV Martin Foyston

Martin Foyston là ai?

Martin Foyston quốc tịch , sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Martin Foyston tại Keolive.

Martin Foyston đang dẫn dắt đội bóng nào?

Martin Foyston hiện đang thất nghiệp.

Đội gần nhất mà HLV Martin Foyston dẫn dắt là đội nào?

Sarpsborg 08 là đội gần nhất mà HLV Martin Foyston dẫn dắt.

Martin Foyston đã giành được những danh hiệu nào?

Trong sự nghiệp, Martin Foyston đã giành 2 danh hiệu cùng các CLB hoặc đội tuyển quốc gia từng dẫn dắt. Xem danh sách danh hiệu theo đội bóng và mùa giải trên Keolive.