Mark Doyle

Mark Doyle - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Drogheda United
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Mark Doyle tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Mark Doyle

Họ và tênMark DoyleCân nặng71 kg
Tên thường gọiMark DoyleVị trí thi đấuTiền đạo trung tâm
Số áo14Ngày sinh / tuổi (28 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchIreland
CLBDrogheda UnitedChiều cao183 cm

Thống kê & phong độ Mark Doyle mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Mark Doyle mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
36 trận
Số trận đá chính
30 trận
Bàn thắng
14 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
15 lần
Số lần MVP trận
7 trận
Thẻ vàng
6 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.8

Sự nghiệp và thành tích của Mark Doyle

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Mark Doyle qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Drogheda United

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
36 trận
Số trận thi đấu chính thức
35 trận
Số phút thi đấu
2507 phút
Bàn thắng
14 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
6 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 FAI Cup (2023) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Mark Doyle

Mark Doyle là ai?

Mark Doyle quốc tịch Ireland, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Mark Doyle tại Keolive.

Mark Doyle đang thi đấu có CLB nào?

Mark Doyle hiện đang thi đấu cho CLB Drogheda United ở giải VĐQG Ireland tại Ireland.