Mario Pobersnik

Mario Pobersnik: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Mario Pobersnik tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Mario Pobersnik

Họ và tênMario Gabriel PobersnikTên thường gọiMario Pobersnik
Ngày sinh / tuổi (55 tuổi)Quốc tịchArgentina
Tình trạngChưa có đội / Đã nghỉ

Câu hỏi thường gặp về HLV Mario Pobersnik

Mario Pobersnik là ai?

Mario Pobersnik quốc tịch Argentina, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Mario Pobersnik tại Keolive.

Mario Pobersnik đang dẫn dắt đội bóng nào?

Mario Pobersnik hiện đang thất nghiệp.