Manuel Grünnagel

Manuel Grünnagel - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Pirmasens
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Manuel Grünnagel tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Manuel Grünnagel

Họ và tênManuel GrünnagelTên thường gọiManuel Grünnagel
Vị trí thi đấuHậu vệ cánh phảiSố áo17
Ngày sinh / tuổi (30 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchĐứcCLBPirmasens
Chiều cao176 cm

Thống kê & phong độ Manuel Grünnagel mùa 2025

Cập nhật thống kê và phong độ của Manuel Grünnagel mùa 2025 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Manuel Grünnagel

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Manuel Grünnagel qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Pirmasens

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Manuel Grünnagel

Manuel Grünnagel là ai?

Manuel Grünnagel quốc tịch Đức, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Manuel Grünnagel tại Keolive.

Manuel Grünnagel đang thi đấu có CLB nào?

Manuel Grünnagel hiện đang thi đấu cho CLB Pirmasens ở giải Giao Hữu CLB tại Đức.