Mahmoud Genesh

Mahmoud Genesh - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Abu Qir Semad
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Mahmoud Genesh tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Mahmoud Genesh

Họ và tênMahmoud Abdel Rahim Ahmed Abdel RahimTên thường gọiMahmoud Genesh
Vị trí thi đấuThủ mônSố áo1
Ngày sinh / tuổi (39 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchAi CậpCLBAbu Qir Semad
Chiều cao188 cm

Thống kê & phong độ Mahmoud Genesh mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Mahmoud Genesh mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
8 trận
Số trận đá chính
6 trận
Số lần MVP trận
2 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.3
Thủng lưới
9 bàn
Cứu thua
28 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp và thành tích của Mahmoud Genesh

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Mahmoud Genesh qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Abu Qir Fertilizers

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
8 trận
Số trận thi đấu chính thức
8 trận
Số phút thi đấu
540 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
9 bàn
Cứu thua
28 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Danh hiệu và thành tích

🏆 League Cup (2021-2022) — Vô địch

🏆 Premier League (2020-2021) — Vô địch

🏆 Egypt Cup (2020-2021) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Mahmoud Genesh

Mahmoud Genesh là ai?

Mahmoud Genesh quốc tịch Ai Cập, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Mahmoud Genesh tại Keolive.

Mahmoud Genesh đang thi đấu có CLB nào?

Mahmoud Genesh hiện đang thi đấu cho CLB Abu Qir Semad ở giải VĐQG Ai Cập tại Ai Cập.