Magzhan Toktybay

Magzhan Toktybay - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Ordabasy
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Magzhan Toktybay tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Magzhan Toktybay

Họ và tênMagzhan ToktybayTên thường gọiMagzhan Toktybay
Vị trí thi đấuTiền đạoSố áo20
Ngày sinh / tuổi (22 tuổi)Quốc tịchKazakhstan
CLBOrdabasyChiều cao181 cm
ĐTQGKazakhstan U21

Thống kê & phong độ Magzhan Toktybay mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Magzhan Toktybay mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
23 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Magzhan Toktybay

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Magzhan Toktybay qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Ordabasy

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
23 trận
Số trận thi đấu chính thức
23 trận
Số phút thi đấu
294 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Kazakhstan U21

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
9 trận
Số trận thi đấu chính thức
9 trận
Số phút thi đấu
243 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Magzhan Toktybay

Magzhan Toktybay là ai?

Magzhan Toktybay quốc tịch Kazakhstan, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Magzhan Toktybay tại Keolive.

Magzhan Toktybay đang thi đấu có CLB nào?

Magzhan Toktybay hiện đang thi đấu cho CLB Ordabasy ở giải VĐQG Kazakhstan tại Kazakhstan.