Macauley Bonne

Macauley Bonne - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Billericay Town
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Macauley Bonne tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Macauley Bonne

Họ và tênMacauley BonneCân nặng76 kg
Tên thường gọiMacauley BonneVị trí thi đấuTiền đạo trung tâm
Số áo18Ngày sinh / tuổi (31 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchZimbabwe
CLBBillericay TownChiều cao180 cm

Thống kê & phong độ Macauley Bonne mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Macauley Bonne mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
12 trận
Số trận đá chính
12 trận
Bàn thắng
6 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
6 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.1

Sự nghiệp và thành tích của Macauley Bonne

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Macauley Bonne qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Billericay Town

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
12 trận
Số trận thi đấu chính thức
12 trận
Số phút thi đấu
668 phút
Bàn thắng
6 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Macauley Bonne

Macauley Bonne là ai?

Macauley Bonne quốc tịch Zimbabwe, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Macauley Bonne tại Keolive.

Macauley Bonne đang thi đấu có CLB nào?

Macauley Bonne hiện đang thi đấu cho CLB Billericay Town ở giải Professional Development League Anh tại Anh.