Lukáš Gašparovič

Lukáš Gašparovič (Báhoň) - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Báhoň
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Lukáš Gašparovič tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Lukáš Gašparovič

Họ và tênLukáš GašparovičTên thường gọiLukáš Gašparovič
Vị trí thi đấuHậu vệQuốc tịchSlovakia
CLBBáhoň

Thống kê & phong độ Lukáš Gašparovič mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Lukáš Gašparovič mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Lukáš Gašparovič

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Lukáš Gašparovič qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Báhoň

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Lukáš Gašparovič

Lukáš Gašparovič là ai?

Lukáš Gašparovič quốc tịch Slovakia, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Lukáš Gašparovič tại Keolive.

Lukáš Gašparovič đang thi đấu có CLB nào?

Lukáš Gašparovič hiện đang thi đấu cho CLB Báhoň ở giải Cúp Quốc gia Slovakia tại Slovakia.