Luis Sanchez-Diaz

Luis Sanchez-Diaz - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Laguna United
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Luis Sanchez-Diaz tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Luis Sanchez-Diaz

Họ và tênLuis Sanchez-DiazTên thường gọiLuis Sanchez-Diaz
Vị trí thi đấuTiền đạoNgày sinh / tuổi (24 tuổi)
Chân thuậnPhảiCLBLaguna United

Thống kê & phong độ Luis Sanchez-Diaz mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Luis Sanchez-Diaz mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.4

Sự nghiệp và thành tích của Luis Sanchez-Diaz

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Luis Sanchez-Diaz qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Laguna United

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
45 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Luis Sanchez-Diaz

Luis Sanchez-Diaz là ai?

Luis Sanchez-Diaz quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Luis Sanchez-Diaz tại Keolive.

Luis Sanchez-Diaz đang thi đấu có CLB nào?

Luis Sanchez-Diaz hiện đang thi đấu cho CLB Laguna United ở giải Cúp Mỹ Mở Rộng tại Mỹ.