Luis Jérez Silva

Luis Jérez Silva - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Defensores de Belgrano
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Luis Jérez Silva tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Luis Jérez Silva

Họ và tênLuis Vicente Jeréz SilvaCân nặng74 kg
Tên thường gọiLuis Jérez SilvaVị trí thi đấuTiền vệ phòng ngự
Ngày sinh / tuổi (37 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchArgentinaCLBDefensores de Belgrano
Chiều cao183 cm

Thống kê & phong độ Luis Jérez Silva mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Luis Jérez Silva mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
34 trận
Số trận đá chính
21 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Số lần MVP trận
4 trận
Thẻ vàng
5 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Luis Jérez Silva

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Luis Jérez Silva qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Defensores de Belgrano

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
34 trận
Số trận thi đấu chính thức
34 trận
Số phút thi đấu
1899 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
5 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Luis Jérez Silva

Luis Jérez Silva là ai?

Luis Jérez Silva quốc tịch Argentina, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ phòng ngự. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Luis Jérez Silva tại Keolive.

Luis Jérez Silva đang thi đấu có CLB nào?

Luis Jérez Silva hiện đang thi đấu cho CLB Defensores de Belgrano ở giải Primera B Nacional Argentina tại Argentina.