Lucas Tadeo Acevedo Balbuena

Lucas Tadeo Acevedo Balbuena - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

24 de Setiembre
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Lucas Tadeo Acevedo Balbuena tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Lucas Tadeo Acevedo Balbuena

Họ và tênLucas Tadeo Acevedo BalbuenaTên thường gọiLucas Tadeo Acevedo Balbuena
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (22 tuổi)
Quốc tịchParaguayCLB24 de Setiembre

Thống kê & phong độ Lucas Tadeo Acevedo Balbuena mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Lucas Tadeo Acevedo Balbuena mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Lucas Tadeo Acevedo Balbuena

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Lucas Tadeo Acevedo Balbuena qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

24 de Setiembre

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Lucas Tadeo Acevedo Balbuena

Lucas Tadeo Acevedo Balbuena là ai?

Lucas Tadeo Acevedo Balbuena quốc tịch Paraguay, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Lucas Tadeo Acevedo Balbuena tại Keolive.

Lucas Tadeo Acevedo Balbuena đang thi đấu có CLB nào?

Lucas Tadeo Acevedo Balbuena hiện đang thi đấu cho CLB 24 de Setiembre ở giải Cúp Quốc gia Paraguay tại Paraguay.