Lucas Bernardi

Lucas Bernardi: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Lucas Bernardi tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Lucas Bernardi

Họ và tênLucas BernardiTên thường gọiLucas Bernardi
Ngày sinh / tuổi (49 tuổi)Quốc tịchArgentina
Tình trạngChưa có đội / Đã nghỉ

Câu hỏi thường gặp về HLV Lucas Bernardi

Lucas Bernardi là ai?

Lucas Bernardi quốc tịch Argentina, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Lucas Bernardi tại Keolive.

Lucas Bernardi đang dẫn dắt đội bóng nào?

Lucas Bernardi hiện đang thất nghiệp.