Luan Neto

Luan Neto: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Anápolis
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Luan Neto tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Luan Neto

Họ và tênLuan Carlos NetoTên thường gọiLuan Neto
Ngày sinh / tuổi (34 tuổi)Quốc tịchBrazil
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiAnápolis
Giải đấuHạng 3 BrazilNgày bổ nhiệm
Sơ đồ thường dùng4-2-3-1 (2/4 trận)Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Luan Neto

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Luan Neto, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Anápolis (2026–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 13-07-2026 - nay
Số trận dẫn dắt
4 trận
Thắng
2 trận
Hòa
1 trận
Thua
1 trận
Tỷ lệ thắng
50%

CRAC (2026–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 01-01-2026 - nay
Số trận dẫn dắt
10 trận
Thắng
2 trận
Hòa
4 trận
Thua
4 trận
Tỷ lệ thắng
20%

Brusque (2022–2022)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 17-05-2022 đến 01-09-2022
Số trận dẫn dắt
20 trận
Thắng
5 trận
Hòa
6 trận
Thua
9 trận
Tỷ lệ thắng
25%

Goiânia (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
7 trận
Thắng
2 trận
Hòa
1 trận
Thua
4 trận
Tỷ lệ thắng
28.57%

Thành tích huấn luyện của Luan Neto mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Luan Neto trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Anápolis

Số trận dẫn dắt
4
Thắng
2
Hòa
1
Thua
1
Tỷ lệ thắng
50%
Điểm trung bình mỗi trận
1.75
Đội ghi được
4 bàn
Đội để thủng lưới
3 bàn
Hiệu số bàn thắng
1
Chuỗi bất bại dài nhất
2 trận
Chuỗi thắng dài nhất
1 trận
Chuỗi thua dài nhất
1 trận

CRAC

Số trận dẫn dắt
10
Thắng
2
Hòa
4
Thua
4
Tỷ lệ thắng
20%
Điểm trung bình mỗi trận
1
Đội ghi được
7 bàn
Đội để thủng lưới
11 bàn
Hiệu số bàn thắng
-4
Chuỗi bất bại dài nhất
4 trận
Chuỗi thắng dài nhất
1 trận
Chuỗi thua dài nhất
3 trận

Goiânia

Số trận dẫn dắt
7
Thắng
2
Hòa
1
Thua
4
Tỷ lệ thắng
28.57%
Điểm trung bình mỗi trận
1
Đội ghi được
6 bàn
Đội để thủng lưới
12 bàn
Hiệu số bàn thắng
-6
Chuỗi bất bại dài nhất
2 trận
Chuỗi thắng dài nhất
2 trận
Chuỗi thua dài nhất
3 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Luan Neto

Luan Neto là ai?

Luan Neto quốc tịch Brazil, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Luan Neto tại Keolive.

Luan Neto đang dẫn dắt đội bóng nào?

Luan Neto hiện là HLV trưởng của Anápolis, đội bóng đang thi đấu tại Anápolis. HLV bắt đầu nhiệm kỳ vào 13-07-2026.

Đội gần nhất mà HLV Luan Neto dẫn dắt là đội nào?

Anápolis là đội gần nhất mà HLV Luan Neto dẫn dắt.