Lodewijk de Kruijf

Lodewijk de Kruijf: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

AWC
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Lodewijk de Kruijf tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Lodewijk de Kruijf

Họ và tênLodewijk de KruijfTên thường gọiLodewijk de Kruijf
Ngày sinh / tuổi (57 tuổi)Quốc tịchHà Lan
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiAWC
Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Lodewijk de Kruijf

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Lodewijk de Kruijf, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

AWC (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
1 trận
Thắng
0 trận
Hòa
0 trận
Thua
1 trận
Tỷ lệ thắng
0%

Thành tích huấn luyện của Lodewijk de Kruijf mùa 2025

Cập nhật thành tích huấn luyện của Lodewijk de Kruijf trong mùa 2025, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

AWC

Số trận dẫn dắt
1
Thắng
0
Hòa
0
Thua
1
Tỷ lệ thắng
0%
Điểm trung bình mỗi trận
0
Đội ghi được
0 bàn
Đội để thủng lưới
0 bàn
Hiệu số bàn thắng
0
Chuỗi thua dài nhất
1 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Lodewijk de Kruijf

Lodewijk de Kruijf là ai?

Lodewijk de Kruijf quốc tịch Hà Lan, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Lodewijk de Kruijf tại Keolive.

Lodewijk de Kruijf đang dẫn dắt đội bóng nào?

Lodewijk de Kruijf hiện là HLV trưởng của AWC.

Đội gần nhất mà HLV Lodewijk de Kruijf dẫn dắt là đội nào?

AWC là đội gần nhất mà HLV Lodewijk de Kruijf dẫn dắt.