Leonie Schmidle

Leonie Schmidle - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

LASK W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Leonie Schmidle tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Leonie Schmidle

Họ và tênLeonie SchmidleTên thường gọiLeonie Schmidle
Vị trí thi đấuTiền đạoNgày sinh / tuổi (23 tuổi)
CLBLASK W

Thống kê & phong độ Leonie Schmidle mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Leonie Schmidle mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Leonie Schmidle

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Leonie Schmidle qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

LASK W

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
90 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Leonie Schmidle

Leonie Schmidle là ai?

Leonie Schmidle quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Leonie Schmidle tại Keolive.

Leonie Schmidle đang thi đấu có CLB nào?

Leonie Schmidle hiện đang thi đấu cho CLB LASK W ở giải VĐQG nữ Áo tại Áo.