Leidiane Vila Leidi

Leidiane Vila Leidi - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Grêmio W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Leidiane Vila Leidi tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Leidiane Vila Leidi

Họ và tênLeidiane Vila Real de AndradeTên thường gọiLeidiane Vila Leidi
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (27 tuổi)
Quốc tịchBrazilCLBGrêmio W

Thống kê & phong độ Leidiane Vila Leidi mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Leidiane Vila Leidi mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
17 trận
Số trận đá chính
17 trận
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
3 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
7 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Leidiane Vila Leidi

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Leidiane Vila Leidi qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Grêmio W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
17 trận
Số trận thi đấu chính thức
17 trận
Số phút thi đấu
1250 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
7 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Leidiane Vila Leidi

Leidiane Vila Leidi là ai?

Leidiane Vila Leidi quốc tịch Brazil, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Leidiane Vila Leidi tại Keolive.

Leidiane Vila Leidi đang thi đấu có CLB nào?

Leidiane Vila Leidi hiện đang thi đấu cho CLB Grêmio W ở giải Brasileiro Women Brasil tại Brazil.