Lea-Sophie Nimmrichter

Lea-Sophie Nimmrichter - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Kleinmünchen / BW Linz W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Lea-Sophie Nimmrichter tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Lea-Sophie Nimmrichter

Họ và tênLea-Sophie NimmrichterTên thường gọiLea-Sophie Nimmrichter
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (18 tuổi)
CLBKleinmünchen / BW Linz W

Thống kê & phong độ Lea-Sophie Nimmrichter mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Lea-Sophie Nimmrichter mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
4 trận
Số trận đá chính
4 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Lea-Sophie Nimmrichter

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Lea-Sophie Nimmrichter qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Kleinmünchen / BW Linz W

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
4 trận
Số trận thi đấu chính thức
4 trận
Số phút thi đấu
360 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Lea-Sophie Nimmrichter

Lea-Sophie Nimmrichter là ai?

Lea-Sophie Nimmrichter quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Lea-Sophie Nimmrichter tại Keolive.

Lea-Sophie Nimmrichter đang thi đấu có CLB nào?

Lea-Sophie Nimmrichter hiện đang thi đấu cho CLB Kleinmünchen / BW Linz W ở giải VĐQG nữ Áo tại Áo.