Lars Hilstad

Lars Hilstad - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Stjørdals-Blink
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Lars Hilstad tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Lars Hilstad

Họ và tênLars HilstadTên thường gọiLars Hilstad
Vị trí thi đấuThủ mônNgày sinh / tuổi (20 tuổi)
Quốc tịchNa UyCLBStjørdals-Blink

Thống kê & phong độ Lars Hilstad mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Lars Hilstad mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
0 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Lars Hilstad

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Lars Hilstad qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Stjørdals-Blink

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Lars Hilstad

Lars Hilstad là ai?

Lars Hilstad quốc tịch Na Uy, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Lars Hilstad tại Keolive.

Lars Hilstad đang thi đấu có CLB nào?

Lars Hilstad hiện đang thi đấu cho CLB Stjørdals-Blink ở giải Cúp Quốc gia Na Uy tại Na Uy.