Kjetil Holand Tøsse

Kjetil Holand Tøsse - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Træff
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Kjetil Holand Tøsse tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Kjetil Holand Tøsse

Họ và tênKjetil Holand TøsseTên thường gọiKjetil Holand Tøsse
Vị trí thi đấuTiền đạo cánh phảiSố áo7
Ngày sinh / tuổi (30 tuổi)Chân thuậnTrái
Quốc tịchNa UyCLBTræff
Chiều cao180 cm

Thống kê & phong độ Kjetil Holand Tøsse mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Kjetil Holand Tøsse mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Kjetil Holand Tøsse

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Kjetil Holand Tøsse qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Træff

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
30 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Kjetil Holand Tøsse

Kjetil Holand Tøsse là ai?

Kjetil Holand Tøsse quốc tịch Na Uy, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Kjetil Holand Tøsse tại Keolive.

Kjetil Holand Tøsse đang thi đấu có CLB nào?

Kjetil Holand Tøsse hiện đang thi đấu cho CLB Træff ở giải Cúp Quốc gia Na Uy tại Na Uy.