Katarina Elisabeth Käpa

Katarina Elisabeth Käpa - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Flora W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Katarina Elisabeth Käpa tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Katarina Elisabeth Käpa

Họ và tênKatarina Elisabeth KäpaTên thường gọiKatarina Elisabeth Käpa
Vị trí thi đấuThủ mônNgày sinh / tuổi (20 tuổi)
Quốc tịchEstoniaCLBFlora W
ĐTQGEstonia W

Thống kê & phong độ Katarina Elisabeth Käpa mùa 2025

Cập nhật thống kê và phong độ của Katarina Elisabeth Käpa mùa 2025 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
5 trận
Số trận đá chính
4 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Katarina Elisabeth Käpa

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Katarina Elisabeth Käpa qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Flora W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
3 trận
Số trận thi đấu chính thức
3 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Estonia W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
6 trận
Số trận thi đấu chính thức
6 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Katarina Elisabeth Käpa

Katarina Elisabeth Käpa là ai?

Katarina Elisabeth Käpa quốc tịch Estonia, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Katarina Elisabeth Käpa tại Keolive.

Katarina Elisabeth Käpa đang thi đấu có CLB nào?

Katarina Elisabeth Käpa hiện đang thi đấu cho CLB Flora W ở giải UEFA Women's Champions League – Cúp C1 nữ châu Âu tại Estonia.