Kasper Reme Abrahamsen

Kasper Reme Abrahamsen - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Hødd
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Kasper Reme Abrahamsen tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Kasper Reme Abrahamsen

Họ và tênKasper Reme AbrahamsenCân nặng64 kg
Tên thường gọiKasper Reme AbrahamsenVị trí thi đấuTiền đạo cánh trái
Số áo22Ngày sinh / tuổi (21 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchNa Uy
CLBHøddChiều cao178 cm

Thống kê & phong độ Kasper Reme Abrahamsen mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Kasper Reme Abrahamsen mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
7 trận
Số trận đá chính
2 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Kasper Reme Abrahamsen

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Kasper Reme Abrahamsen qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Hødd

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
7 trận
Số trận thi đấu chính thức
7 trận
Số phút thi đấu
211 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Kasper Reme Abrahamsen

Kasper Reme Abrahamsen là ai?

Kasper Reme Abrahamsen quốc tịch Na Uy, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh trái. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Kasper Reme Abrahamsen tại Keolive.

Kasper Reme Abrahamsen đang thi đấu có CLB nào?

Kasper Reme Abrahamsen hiện đang thi đấu cho CLB Hødd ở giải Hạng Hai Na Uy tại Na Uy.