Kamil Fidan

Kamil Fidan - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Sivasspor
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Kamil Fidan tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Kamil Fidan

Họ và tênKamil FidanTên thường gọiKamil Fidan
Vị trí thi đấuTiền vệ trung tâmSố áo6
Ngày sinh / tuổi (24 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchThổ Nhĩ KỳCLBSivasspor
Chiều cao185 cm

Thống kê & phong độ Kamil Fidan mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Kamil Fidan mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
6 trận
Số trận đá chính
6 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.8

Sự nghiệp và thành tích của Kamil Fidan

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Kamil Fidan qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Sivasspor

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
42 trận
Số trận thi đấu chính thức
42 trận
Số phút thi đấu
446 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Thẻ vàng
6 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Kamil Fidan

Kamil Fidan là ai?

Kamil Fidan quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Kamil Fidan tại Keolive.

Kamil Fidan đang thi đấu có CLB nào?

Kamil Fidan hiện đang thi đấu cho CLB Sivasspor ở giải Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ tại Thổ Nhĩ Kỳ.