Jozef Privarčák

Jozef Privarčák: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Cierne
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Jozef Privarčák tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Jozef Privarčák

Họ và tênJozef PrivarčákTên thường gọiJozef Privarčák
Quốc tịchSlovakiaVai trò hiện tạiHLV trưởng
Đội bóng hiện tạiCierneGiải đấuCúp Quốc gia Slovakia
Sơ đồ thường dùng4-4-2 (2/10 trận)Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Jozef Privarčák

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Jozef Privarčák, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Cierne (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
10 trận
Thắng
4 trận
Hòa
1 trận
Thua
5 trận
Tỷ lệ thắng
40%

Thành tích huấn luyện của Jozef Privarčák mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Jozef Privarčák trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Cierne

Số trận dẫn dắt
1
Thắng
0
Hòa
0
Thua
1
Tỷ lệ thắng
0%
Điểm trung bình mỗi trận
0
Đội ghi được
0 bàn
Đội để thủng lưới
1 bàn
Hiệu số bàn thắng
-1
Chuỗi thua dài nhất
1 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Jozef Privarčák

Jozef Privarčák là ai?

Jozef Privarčák quốc tịch Slovakia. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Jozef Privarčák tại Keolive.

Jozef Privarčák đang dẫn dắt đội bóng nào?

Jozef Privarčák hiện là HLV trưởng của Cierne, đội bóng đang thi đấu tại Cierne.

Đội gần nhất mà HLV Jozef Privarčák dẫn dắt là đội nào?

Cierne là đội gần nhất mà HLV Jozef Privarčák dẫn dắt.