José Ardón

José Ardón - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Antigua GFC
Theo dõi hồ sơ cầu thủ José Ardón tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ José Ardón

Họ và tênJosé Agustín Ardón CastellanosCân nặng63 kg
Tên thường gọiJosé ArdónVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo12Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchGuatemala
CLBAntigua GFCChiều cao175 cm

Thống kê & phong độ José Ardón mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của José Ardón mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
10 trận
Số trận đá chính
9 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
5 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của José Ardón

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của José Ardón qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Antigua GFC

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
57 trận
Số trận thi đấu chính thức
57 trận
Số phút thi đấu
575 phút
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Thẻ vàng
9 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ José Ardón

José Ardón là ai?

José Ardón quốc tịch Guatemala, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của José Ardón tại Keolive.

José Ardón đang thi đấu có CLB nào?

José Ardón hiện đang thi đấu cho CLB Antigua GFC ở giải VĐQG Guatemala tại Guatemala.