Jonatás Noro

Jonatás Noro - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Pafos FC
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Jonatás Noro tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Jonatás Noro

Họ và tênJónatas Xavier Zamith Oliveira NoroCân nặng73 kg
Tên thường gọiJonatás NoroVị trí thi đấuTrung vệ
Ngày sinh / tuổi (21 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchBồ Đào NhaCLBPafos FC
Chiều cao187 cm

Thống kê & phong độ Jonatás Noro mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Jonatás Noro mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
4 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Jonatás Noro

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Jonatás Noro qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Pafos FC

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
4 trận
Số trận thi đấu chính thức
4 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Jonatás Noro

Jonatás Noro là ai?

Jonatás Noro quốc tịch Bồ Đào Nha, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Jonatás Noro tại Keolive.

Jonatás Noro đang thi đấu có CLB nào?

Jonatás Noro hiện đang thi đấu cho CLB Pafos FC ở giải VĐQG Síp tại Síp.