Joël Ito

Joël Ito - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

La Louvière
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Joël Ito tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Joël Ito

Họ và tênSinga Joel ItoTên thường gọiJoël Ito
Vị trí thi đấuTiền vệ tấn côngSố áo23
Ngày sinh / tuổi (28 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchBỉCLBLa Louvière
Chiều cao166 cm

Thống kê & phong độ Joël Ito mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Joël Ito mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
12 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.2

Sự nghiệp và thành tích của Joël Ito

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Joël Ito qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

La Louvière

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
48 trận
Số trận thi đấu chính thức
43 trận
Số phút thi đấu
275 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Joël Ito

Joël Ito là ai?

Joël Ito quốc tịch Bỉ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ tấn công. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Joël Ito tại Keolive.

Joël Ito đang thi đấu có CLB nào?

Joël Ito hiện đang thi đấu cho CLB La Louvière ở giải Belgian Pro League – VĐQG Bỉ tại Bỉ.