João Jacaré

João Jacaré - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Corinthians U20
Theo dõi hồ sơ cầu thủ João Jacaré tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ João Jacaré

Họ và tênJoão Vitor JacaréTên thường gọiJoão Jacaré
Vị trí thi đấuHậu vệ cánh phảiNgày sinh / tuổi (19 tuổi)
Chân thuậnPhảiCLBCorinthians U20

Thống kê & phong độ João Jacaré mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của João Jacaré mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
9 trận
Số trận đá chính
9 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.3

Sự nghiệp và thành tích của João Jacaré

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của João Jacaré qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Corinthians U20

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
14 trận
Số trận thi đấu chính thức
14 trận
Số phút thi đấu
492 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Copa do Brasil (2025) Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ João Jacaré

João Jacaré là ai?

João Jacaré quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của João Jacaré tại Keolive.

João Jacaré đang thi đấu có CLB nào?

João Jacaré hiện đang thi đấu cho CLB Corinthians U20 ở giải Brasileiro U20 Brasil tại Brazil.