Jean Neves

Jean Neves - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Theo dõi hồ sơ cầu thủ Jean Neves tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Jean Neves

Họ và tênJean Neves da SilvaCân nặng69 kg
Tên thường gọiJean NevesVị trí thi đấuTiền vệ
Ngày sinh / tuổi (39 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchBrazilChiều cao178 cm

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Jean Neves

Jean Neves là ai?

Jean Neves quốc tịch Brazil, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Jean Neves tại Keolive.