Jaydon Makhalira

Jaydon Makhalira - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Sheffield United U21
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Jaydon Makhalira tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Jaydon Makhalira

Họ và tênJaydon MakhaliraTên thường gọiJaydon Makhalira
Vị trí thi đấuTiền vệ tấn côngNgày sinh / tuổi (18 tuổi)
CLBSheffield United U21

Thống kê & phong độ Jaydon Makhalira mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Jaydon Makhalira mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
2 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Jaydon Makhalira

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Jaydon Makhalira qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Sheffield United U21

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Jaydon Makhalira

Jaydon Makhalira là ai?

Jaydon Makhalira quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ tấn công. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Jaydon Makhalira tại Keolive.

Jaydon Makhalira đang thi đấu có CLB nào?

Jaydon Makhalira hiện đang thi đấu cho CLB Sheffield United U21 ở giải Professional Development League Anh tại Anh.