Javier Correa

Javier Correa - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Colo-Colo
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Javier Correa tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Javier Correa

Họ và tênMarcelo Javier CorreaCân nặng86 kg
Tên thường gọiJavier CorreaVị trí thi đấuTiền đạo trung tâm
Số áo9Ngày sinh / tuổi (34 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchArgentina
CLBColo-ColoChiều cao184 cm

Thống kê & phong độ Javier Correa mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Javier Correa mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
16 trận
Số trận đá chính
10 trận
Bàn thắng
12 bàn
Kiến tạo
5 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
17 lần
Số lần MVP trận
7 trận
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.7

Sự nghiệp và thành tích của Javier Correa

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Javier Correa qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Colo-Colo

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
55 trận
Số trận thi đấu chính thức
51 trận
Số phút thi đấu
870 phút
Bàn thắng
17 bàn
Kiến tạo
6 kiến tạo
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Super Cup (2024) Á quân

🏆 Primera Division (2024) Vô địch

🏆 Liga Profesional de Fútbol (2021) Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Javier Correa

Javier Correa là ai?

Javier Correa quốc tịch Argentina, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Javier Correa tại Keolive.

Javier Correa đang thi đấu có CLB nào?

Javier Correa hiện đang thi đấu cho CLB Colo-Colo ở giải VĐQG Chile tại Chile.