Jackson Lino

Jackson Lino - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Dandenong City
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Jackson Lino tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Jackson Lino

Họ và tênJackson LinoTên thường gọiJackson Lino
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo38
Ngày sinh / tuổi (24 tuổi)Chân thuậnTrái
Quốc tịchÚcCLBDandenong City
Chiều cao176 cm

Thống kê & phong độ Jackson Lino mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Jackson Lino mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
26 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Jackson Lino

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Jackson Lino qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Dandenong City

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
26 trận
Số trận thi đấu chính thức
26 trận
Số phút thi đấu
6 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Jackson Lino

Jackson Lino là ai?

Jackson Lino quốc tịch Úc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Jackson Lino tại Keolive.

Jackson Lino đang thi đấu có CLB nào?

Jackson Lino hiện đang thi đấu cho CLB Dandenong City ở giải Npl Victoria Úc tại Úc.