Isaac Nahuelpi

Isaac Nahuelpi - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Quintero Unido
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Isaac Nahuelpi tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Isaac Nahuelpi

Họ và tênIsaac NahuelpiTên thường gọiIsaac Nahuelpi
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (25 tuổi)
Quốc tịchChileCLBQuintero Unido

Thống kê & phong độ Isaac Nahuelpi

Cập nhật thống kê và phong độ của Isaac Nahuelpi với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Isaac Nahuelpi

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Isaac Nahuelpi qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Quintero Unido

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Isaac Nahuelpi

Isaac Nahuelpi là ai?

Isaac Nahuelpi quốc tịch Chile, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Isaac Nahuelpi tại Keolive.

Isaac Nahuelpi đang thi đấu có CLB nào?

Isaac Nahuelpi hiện đang thi đấu cho CLB Quintero Unido tại Chile.