Ichsan Kurniawan

Ichsan Kurniawan - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

PSGC Ciamis
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Ichsan Kurniawan tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Ichsan Kurniawan

Họ và tênIchsan KurniawanCân nặng56 kg
Tên thường gọiIchsan KurniawanVị trí thi đấuTiền vệ phòng ngự
Số áo24Ngày sinh / tuổi (31 tuổi)
Quốc tịchIndonesiaCLBPSGC Ciamis
Chiều cao166 cm

Thống kê & phong độ Ichsan Kurniawan mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Ichsan Kurniawan mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
6 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Ichsan Kurniawan

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Ichsan Kurniawan qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

PSGC Ciamis

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
6 trận
Số trận thi đấu chính thức
6 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Ichsan Kurniawan

Ichsan Kurniawan là ai?

Ichsan Kurniawan quốc tịch Indonesia, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ phòng ngự. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Ichsan Kurniawan tại Keolive.

Ichsan Kurniawan đang thi đấu có CLB nào?

Ichsan Kurniawan hiện đang thi đấu cho CLB PSGC Ciamis ở giải Hạng 2 Indonesia tại Indonesia.