Ian Watson

Ian Watson: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Rochdale
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Ian Watson tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Ian Watson

Họ và tênIan WatsonTên thường gọiIan Watson
Ngày sinh / tuổi (41 tuổi)Quốc tịchAnh
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiRochdale
Giải đấuHạng Ba AnhNgày bổ nhiệm
Thời hạn hợp đồngSơ đồ thường dùng4-2-3-1 (10/19 trận)
Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Ian Watson

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Ian Watson, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Rochdale (2026–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 01-07-2026 - nay
Số trận dẫn dắt
19 trận
Thắng
5 trận
Hòa
4 trận
Thua
10 trận
Tỷ lệ thắng
26.32%

South Shields (2025–2026)

Vai trò
HLV tạm quyền
Nhiệm kỳ
Từ 28-05-2025 đến 13-06-2026
Số trận dẫn dắt
6 trận
Thắng
4 trận
Hòa
0 trận
Thua
2 trận
Tỷ lệ thắng
66.67%

Thành tích huấn luyện của Ian Watson mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Ian Watson trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Rochdale

Số trận dẫn dắt
19
Thắng
5
Hòa
4
Thua
10
Tỷ lệ thắng
26.32%
Điểm trung bình mỗi trận
1
Đội ghi được
25 bàn
Đội để thủng lưới
37 bàn
Hiệu số bàn thắng
-12
Chuỗi bất bại dài nhất
2 trận
Chuỗi thắng dài nhất
2 trận
Chuỗi thua dài nhất
4 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Ian Watson

Ian Watson là ai?

Ian Watson quốc tịch Anh, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Ian Watson tại Keolive.

Ian Watson đang dẫn dắt đội bóng nào?

Ian Watson hiện là HLV trưởng của Rochdale, đội bóng đang thi đấu tại Rochdale. HLV bắt đầu nhiệm kỳ vào 01-07-2026.

Đội gần nhất mà HLV Ian Watson dẫn dắt là đội nào?

Rochdale là đội gần nhất mà HLV Ian Watson dẫn dắt.