Hugo Diaz

Hugo Diaz (Gokulam) - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Gokulam
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Hugo Diaz tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Hugo Diaz

Họ và tênHugo Díaz RodríguezTên thường gọiHugo Diaz
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (29 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchTây Ban Nha
CLBGokulamChiều cao184 cm

Thống kê & phong độ Hugo Diaz

Cập nhật thống kê và phong độ của Hugo Diaz với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Hugo Diaz

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Hugo Diaz qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Gokulam

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Diamond Harbour

Thời gian
Từ đến
Số trận ra sân
13 trận
Số trận thi đấu chính thức
13 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
8 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Hugo Diaz

Hugo Diaz là ai?

Hugo Diaz quốc tịch Tây Ban Nha, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Hugo Diaz tại Keolive.

Hugo Diaz đang thi đấu có CLB nào?

Hugo Diaz hiện đang thi đấu cho CLB Gokulam ở giải Hạng Hai Ấn Độ tại Ấn Độ.