Hollie Una Charlotte Olding

Hollie Una Charlotte Olding - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Wolverhampton Wanderers W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Hollie Una Charlotte Olding tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Hollie Una Charlotte Olding

Họ và tênHollie OldingTên thường gọiHollie Una Charlotte Olding
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (27 tuổi)
Quốc tịchAnhCLBWolverhampton Wanderers W
Chiều cao175 cm

Thống kê & phong độ Hollie Una Charlotte Olding mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Hollie Una Charlotte Olding mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
6 trận
Số trận đá chính
6 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.4

Sự nghiệp và thành tích của Hollie Una Charlotte Olding

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Hollie Una Charlotte Olding qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Wolverhampton Wanderers W

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
6 trận
Số trận thi đấu chính thức
6 trận
Số phút thi đấu
544 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Hollie Una Charlotte Olding

Hollie Una Charlotte Olding là ai?

Hollie Una Charlotte Olding quốc tịch Anh, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Hollie Una Charlotte Olding tại Keolive.

Hollie Una Charlotte Olding đang thi đấu có CLB nào?

Hollie Una Charlotte Olding hiện đang thi đấu cho CLB Wolverhampton Wanderers W ở giải VĐQG nữ Anh tại Anh.