Harry Philip Victor

Harry Philip Victor - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Glacis United
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Harry Philip Victor tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Harry Philip Victor

Họ và tênHarry VictorTên thường gọiHarry Philip Victor
Vị trí thi đấuThủ mônSố áo1
Ngày sinh / tuổi (22 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchGibraltarCLBGlacis United
Chiều cao182 cmĐTQGGibraltar U21

Thống kê & phong độ Harry Philip Victor mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Harry Philip Victor mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
2 trận
Số trận đá chính
2 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Harry Philip Victor

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Harry Philip Victor qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Glacis United

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Gibraltar U21

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
21 trận
Số trận thi đấu chính thức
21 trận
Số phút thi đấu
874 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
43 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Harry Philip Victor

Harry Philip Victor là ai?

Harry Philip Victor quốc tịch Gibraltar, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Harry Philip Victor tại Keolive.

Harry Philip Victor đang thi đấu có CLB nào?

Harry Philip Victor hiện đang thi đấu cho CLB Glacis United ở giải VĐQG Gibraltar tại Gibraltar.