Han Pengfei

Han Pengfei - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Chengdu Rongcheng
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Han Pengfei tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Han Pengfei

Họ và tênPengfei HanCân nặng92 kg
Tên thường gọiHan PengfeiVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo18Ngày sinh / tuổi (33 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchTrung Quốc
CLBChengdu RongchengChiều cao190 cm
ĐTQGTrung Quốc

Thống kê & phong độ Han Pengfei mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Han Pengfei mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
42 trận
Số trận đá chính
27 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
7 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.9

Sự nghiệp và thành tích của Han Pengfei

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Han Pengfei qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Chengdu Rongcheng

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
59 trận
Số trận thi đấu chính thức
59 trận
Số phút thi đấu
2113 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
9 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia China PR

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
8 trận
Số trận thi đấu chính thức
4 trận
Số phút thi đấu
129 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Super League (2025) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Han Pengfei

Han Pengfei là ai?

Han Pengfei quốc tịch Trung Quốc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Han Pengfei tại Keolive.

Han Pengfei đang thi đấu có CLB nào?

Han Pengfei hiện đang thi đấu cho CLB Chengdu Rongcheng ở giải Chinese Super League – VĐQG Trung Quốc tại Trung Quốc.