Gustavo Aguilar

Gustavo Aguilar - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Libertad
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Gustavo Aguilar tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Gustavo Aguilar

Họ và tênGustavo Ángel Aguilar EncinaCân nặng79 kg
Tên thường gọiGustavo AguilarVị trí thi đấuTiền đạo trung tâm
Số áo9Ngày sinh / tuổi (27 tuổi)
Quốc tịchParaguayCLBLibertad
Chiều cao182 cm

Thống kê & phong độ Gustavo Aguilar mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Gustavo Aguilar mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
41 trận
Số trận đá chính
19 trận
Bàn thắng
5 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
7 lần
Số lần MVP trận
4 trận
Thẻ vàng
5 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Gustavo Aguilar

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Gustavo Aguilar qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Libertad

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
95 trận
Số trận thi đấu chính thức
95 trận
Số phút thi đấu
1977 phút
Bàn thắng
10 bàn
Kiến tạo
5 kiến tạo
Thẻ vàng
8 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Copa Paraguay (2024) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Gustavo Aguilar

Gustavo Aguilar là ai?

Gustavo Aguilar quốc tịch Paraguay, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Gustavo Aguilar tại Keolive.

Gustavo Aguilar đang thi đấu có CLB nào?

Gustavo Aguilar hiện đang thi đấu cho CLB Libertad ở giải VĐQG Paraguay tại Paraguay.