Guo Yongchu

Guo Yongchu - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Shangyu Pterosaur
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Guo Yongchu tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Guo Yongchu

Họ và tênYongchu GuoCân nặng71 kg
Tên thường gọiGuo YongchuVị trí thi đấuTiền vệ
Số áo19Ngày sinh / tuổi (27 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchTrung Quốc
CLBShangyu PterosaurChiều cao181 cm

Thống kê & phong độ Guo Yongchu

Cập nhật thống kê và phong độ của Guo Yongchu với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Guo Yongchu

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Guo Yongchu qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Shangyu Pterosaur

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
3 trận
Số trận thi đấu chính thức
3 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Guo Yongchu

Guo Yongchu là ai?

Guo Yongchu quốc tịch Trung Quốc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Guo Yongchu tại Keolive.

Guo Yongchu đang thi đấu có CLB nào?

Guo Yongchu hiện đang thi đấu cho CLB Shangyu Pterosaur tại Trung Quốc.