Guillem Jaime

Guillem Jaime - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Egnatia Rrogozhinë
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Guillem Jaime tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Guillem Jaime

Họ và tênGuillem Jaime SerranoCân nặng70 kg
Tên thường gọiGuillem JaimeVị trí thi đấuHậu vệ cánh phải
Số áo22Ngày sinh / tuổi (27 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchTây Ban Nha
CLBEgnatia RrogozhinëChiều cao177 cm

Thống kê & phong độ Guillem Jaime mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Guillem Jaime mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
7 trận
Số trận đá chính
6 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
3 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.2

Sự nghiệp và thành tích của Guillem Jaime

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Guillem Jaime qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Egnatia Rrogozhinë

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
49 trận
Số trận thi đấu chính thức
49 trận
Số phút thi đấu
342 phút
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
12 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 La Liga (2021-2022) Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Guillem Jaime

Guillem Jaime là ai?

Guillem Jaime quốc tịch Tây Ban Nha, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Guillem Jaime tại Keolive.

Guillem Jaime đang thi đấu có CLB nào?

Guillem Jaime hiện đang thi đấu cho CLB Egnatia Rrogozhinë ở giải VĐQG Albania tại Albania.