Guillaume Cnudde

Guillaume Cnudde - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Roeselare Daisel
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Guillaume Cnudde tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Guillaume Cnudde

Họ và tênGuillaume CnuddeTên thường gọiGuillaume Cnudde
Vị trí thi đấuTiền vệ trung tâmSố áo27
Ngày sinh / tuổi (21 tuổi)Quốc tịchBỉ
CLBRoeselare Daisel

Thống kê & phong độ Guillaume Cnudde mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Guillaume Cnudde mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Guillaume Cnudde

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Guillaume Cnudde qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Roeselare Daisel

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Guillaume Cnudde

Guillaume Cnudde là ai?

Guillaume Cnudde quốc tịch Bỉ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Guillaume Cnudde tại Keolive.

Guillaume Cnudde đang thi đấu có CLB nào?

Guillaume Cnudde hiện đang thi đấu cho CLB Roeselare Daisel ở giải Cúp Quốc gia Bỉ tại Bỉ.