Giulio Parodi

Giulio Parodi - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Latina
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Giulio Parodi tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Giulio Parodi

Họ và tênGiulio ParodiCân nặng77 kg
Tên thường gọiGiulio ParodiVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo32Ngày sinh / tuổi (29 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchÝ
CLBLatinaChiều cao188 cm

Thống kê & phong độ Giulio Parodi mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Giulio Parodi mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
5 trận
Số trận đá chính
4 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.9

Sự nghiệp và thành tích của Giulio Parodi

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Giulio Parodi qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Latina

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
36 trận
Số trận thi đấu chính thức
36 trận
Số phút thi đấu
330 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Giulio Parodi

Giulio Parodi là ai?

Giulio Parodi quốc tịch Ý, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Giulio Parodi tại Keolive.

Giulio Parodi đang thi đấu có CLB nào?

Giulio Parodi hiện đang thi đấu cho CLB Latina ở giải Serie C: Girone B Ý tại Ý.