Giacomo Calò

Giacomo Calò - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Frosinone
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Giacomo Calò tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Giacomo Calò

Họ và tênGiacomo CalòCân nặng74 kg
Tên thường gọiGiacomo CalòVị trí thi đấuTiền vệ phòng ngự
Số áo14Ngày sinh / tuổi (29 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchÝ
CLBFrosinoneChiều cao180 cm

Thống kê & phong độ Giacomo Calò mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Giacomo Calò mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
14 trận
Số trận đá chính
13 trận
Bàn thắng
4 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
6 lần
Số lần MVP trận
2 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.5

Sự nghiệp và thành tích của Giacomo Calò

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Giacomo Calò qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Frosinone

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
14 trận
Số trận thi đấu chính thức
9 trận
Số phút thi đấu
839 phút
Bàn thắng
4 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Giacomo Calò

Giacomo Calò là ai?

Giacomo Calò quốc tịch Ý, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ phòng ngự. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Giacomo Calò tại Keolive.

Giacomo Calò đang thi đấu có CLB nào?

Giacomo Calò hiện đang thi đấu cho CLB Frosinone ở giải Serie A – VĐQG Ý tại Ý.