Germán Gabriel Aguirre Salinas

Germán Gabriel Aguirre Salinas - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Portuguesa
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Germán Gabriel Aguirre Salinas tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Germán Gabriel Aguirre Salinas

Họ và tênGermán Gabriel Aguirre SalinasTên thường gọiGermán Gabriel Aguirre Salinas
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo3
Ngày sinh / tuổi (28 tuổi)Quốc tịchArgentina
CLBPortuguesa

Thống kê & phong độ Germán Gabriel Aguirre Salinas mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Germán Gabriel Aguirre Salinas mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
10 trận
Số trận đá chính
8 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.9

Sự nghiệp và thành tích của Germán Gabriel Aguirre Salinas

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Germán Gabriel Aguirre Salinas qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Portuguesa

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
10 trận
Số trận thi đấu chính thức
10 trận
Số phút thi đấu
690 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Primera Division (2025-2026) — Vô địch

🏆 Primera Division (2025-2026) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Germán Gabriel Aguirre Salinas

Germán Gabriel Aguirre Salinas là ai?

Germán Gabriel Aguirre Salinas quốc tịch Argentina, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Germán Gabriel Aguirre Salinas tại Keolive.

Germán Gabriel Aguirre Salinas đang thi đấu có CLB nào?

Germán Gabriel Aguirre Salinas hiện đang thi đấu cho CLB Portuguesa ở giải VĐQG Venezuela tại Venezuela.