George Mells

George Mells - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Bentleigh Greens
Theo dõi hồ sơ cầu thủ George Mells tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ George Mells

Họ và tênGeorge MellsTên thường gọiGeorge Mells
Vị trí thi đấuTiền vệ trung tâmNgày sinh / tuổi (29 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchÚc
CLBBentleigh GreensChiều cao181 cm

Thống kê & phong độ George Mells

Cập nhật thống kê và phong độ của George Mells với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của George Mells

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của George Mells qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Bentleigh Greens

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Npl Victoria (2023) Vô địch

🏆 Npl Victoria (2022) Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ George Mells

George Mells là ai?

George Mells quốc tịch Úc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của George Mells tại Keolive.

George Mells đang thi đấu có CLB nào?

George Mells hiện đang thi đấu cho CLB Bentleigh Greens ở giải Npl Victoria Úc tại Úc.