Gaëtan Paquiez

Gaëtan Paquiez - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Pau
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Gaëtan Paquiez tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Gaëtan Paquiez

Họ và tênGaëtan PaquiezCân nặng72 kg
Tên thường gọiGaëtan PaquiezVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo29Ngày sinh / tuổi (32 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchPháp
CLBPauChiều cao182 cm

Thống kê & phong độ Gaëtan Paquiez mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Gaëtan Paquiez mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
9 trận
Số trận đá chính
8 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.9

Sự nghiệp và thành tích của Gaëtan Paquiez

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Gaëtan Paquiez qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Pau

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
9 trận
Số trận thi đấu chính thức
9 trận
Số phút thi đấu
742 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Gaëtan Paquiez

Gaëtan Paquiez là ai?

Gaëtan Paquiez quốc tịch Pháp, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Gaëtan Paquiez tại Keolive.

Gaëtan Paquiez đang thi đấu có CLB nào?

Gaëtan Paquiez hiện đang thi đấu cho CLB Pau ở giải Ligue 2 – Hạng 2 Pháp tại Pháp.